รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 10 ต.ค 2559 11 ต.ค 2559
หมวดหมู่ : ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0007
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 2
10 ต.ค 2559 13.00
2
0008
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 2
10 ต.ค 2559 13.00
3
0030
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 1
10 ต.ค 2559 09.00
4
0031
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 1
10 ต.ค 2559 13.00
5
0032
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 1
10 ต.ค 2559 13.00
6
0036
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 2
10 ต.ค 2559 13.00
7
0037
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 3
10 ต.ค 2559 13.00
8
0038
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 3
10 ต.ค 2559 13.00
9
0046
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง C
10 ต.ค 2559 13.00
10
0047
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง C
10 ต.ค 2559 13.00
11
0759
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง D
10 ต.ค 2559 09.00
12
0760
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 4
10 ต.ค 2559 13.00
13
0761
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง D
10 ต.ค 2559 13.00
14
0762
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 5
10 ต.ค 2559 13.00
15
0763
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 5
10 ต.ค 2559 13.00
16
0764
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 5
10 ต.ค 2559 13.00
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0122
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 4
10 ต.ค 2559 09.00
2
0123
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 5
10 ต.ค 2559 09.00
3
0124
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 6
10 ต.ค 2559 09.00
4
0129
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารสำนักงาน ชั้น 1 ห้องโรงเรียนธนาคาร
10 ต.ค 2559 09.00
5
0130
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารสำนักงาน ชั้น 1 ห้องโรงเรียนธนาคาร
10 ต.ค 2559 09.00
6
0132
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 3
10 ต.ค 2559 09.00
7
0133
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง C
10 ต.ค 2559 09.00
8
0134
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 3
10 ต.ค 2559 10.00
9
0774
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
10
0775
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0085
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์
10 ต.ค 2559 09.00
2
0086
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์
10 ต.ค 2559 09.00
3
0090
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
4
0091
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
5
0093
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
6
0094
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
7
0095
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
8
0096
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.40
9
0099
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
10
0181
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา หอประชุมโรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา
10 ต.ค 2559 09.00
11
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา หอประชุมโรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา
10 ต.ค 2559 09.00
12
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา หอประชุมโรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา
10 ต.ค 2559 09.00
13
0766
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมโรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา
10 ต.ค 2559 09.00
14
0770
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา หอประชุมโรงเรียนเบญจลักษ์พิทยา
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0144
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 13.00
2
0147
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป. 3
10 ต.ค 2559 09.00
3
0149
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.00
4
0164
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารมอนเตสเชอรี ประถม
10 ต.ค 2559 09.00
5
0165
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารมอนเตสเชอรี อนุบาล
10 ต.ค 2559 09.00
6
0166
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ ห้องจริยธรรม
10 ต.ค 2559 09.00
7
0768
การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้องพยาบาล
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0738
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ สนามแฮนด์บอล หลังอาคารสำนักงาน
10 ต.ค 2559 09.00
2
0740
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 2
10 ต.ค 2559 09.00
3
0741
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ป. 2
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0311
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
2
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
3
0313
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0337
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
2
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
3
0353
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
4
0369
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
5
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
6
0371
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
7
0372
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
8
0373
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
9
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
10
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
11
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
12
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
13
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
14
0732
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
15
0736
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
16
0737
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีหอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 10.30
หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารทรงไทย
10 ต.ค 2559 09.00
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า สนามกีฬาโรงเรียนบ้านหนองหว้า
10 ต.ค 2559 09.00
3
0102
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารไม้ห้องสมุด
10 ต.ค 2559 09.00
4
0103
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารไม้ห้องสมุด
10 ต.ค 2559 09.00
5
0708
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารไม้ห้องสมุด
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0002
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
2
0005
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
3
0011
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
4
0016
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
5
0017
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
6
0024
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 13.00
7
0028
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
8
0029
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
9
0044
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหว้า ห้องคอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
2
0004
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
3
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
4
0018
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ โรงอาหาร
10 ต.ค 2559 09.00
5
0019
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ โรงอาหาร
10 ต.ค 2559 09.00
6
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
7
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
8
0027
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ โรงอาหาร
10 ต.ค 2559 09.00
9
0067
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ โรงอาหาร
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : ปฐมวัย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0702
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง A
10 ต.ค 2559 09.00
2
0703
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง B
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0108
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารไม้ห้องสมุด
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0135
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารอนุบาล
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0277
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
2
0281
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
3
0284
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ เวทีวัดบ้านเสียว
10 ต.ค 2559 09.00
หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0171
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
2
0177
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
3
0197
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
4
0208
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00
5
0213
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 13.00
6
0226
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
7
0231
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ หอประชุมใหญ่
10 ต.ค 2559 09.00
8
0752
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์
10 ต.ค 2559 09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
สำนักงานกลุ่มโรงเรียนเบญจลักษ์ ณ ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนอนุบาลเบญจลักษ์ โทร 0868700437 อีเมล์ noy0860700437@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 66

โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
E-ACADEMIC V.1.3.0 © 2016 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com